TÌM HIỂU 7 CÔNG NGHỆ IN ÁO THUN TAY LỠ MỚI NHẤT TẠI STVR.vn

Thứ Fri,
26/06/2020
Đăng bởi Nguyễn Hùng Phi

Bài viết liên quan

GIỚI THIỆU VỀ CTY MAY & IN ÁO THUN TAY LỠ FORM RỘNG NỈ DÀI KHOÁC NÓN UNISEX OVERSIZED-FIT TSHIRTS

logo Áo Thun Tay Lỡ - aothuntaylo.com | Printing Tshirt Supplier Shop - IN ÁO THEO YÊU CẦU

BẢNG GIÁ HƯỚNG DẪN ĐẶT HÀNG

--------------------

--------------------

--------------------

 MÀU SẮC LUÔN LÀ YẾU TỐ HẤP DẪN KHÁCH HÀNG 

GIỚI THIỆU VỀ ÁO THUN OVERSIZED-FIT®

--------------------

 LINK BẢNG GIÁ CÁC GIẢI PHÁP IN KỸ THUẬT SỐ HIỆN ĐẠI NHẤT HIỆN NAY 

--------------------

1.Chuyển Nhiệt KTS (Heat Transfer) https://aothuntaylo.com/bang-gia-in-chiem-chuyen-nhiet-kts-heat-transfer <<< CLICK XEM BẢNG GIÁ

--------------------

2.Đơn Sắc Màu Cơ Bản (Basic Color) - https://aothuntaylo.com/bang-gia-in-noi-don-sac-mau-co-ban-basic-color <<< CLICK XEM BẢNG GIÁ

--------------------

3.Phản Quang Màu Đặc Biệt (Special Effect) - https://aothuntaylo.com/bang-gia-in-noi-phan-quang-mau-dac-biet-special-effect <<< CLICK XEM BẢNG GIÁ

--------------------

4.Hình Ảnh Sắc Nét (Digital True HD) https://aothuntaylo.com/bang-gia-in-noi-hinh-anh-sac-net-digital-true-hd <<< CLICK XEM BẢNG GIÁ

--------------------

5.Trực Tiếp (D-T-G) https://aothuntaylo.com/bang-gia-in-chiem-truc-tiep-d-t-g <<< CLICK XEM BẢNG GIÁ

--------------------

6.Họa Tiết & Chữ Lồng Hình (Premium Cut) - https://aothuntaylo.com/bang-gia-in-noi-hoa-tiet-chu-co-long-hinh-premium-cut <<< CLICK XEM BẢNG GIÁ

--------------------

7.Kết Hợp Cao Cấp (Combine Luxury) - https://aothuntaylo.com/bang-gia-in-ket-hop-cao-cap-combine-luxury <<< CLICK XEM BẢNG GIÁ

--------------------

--------------------

--------------------

DANH MỤC CHÂN TRANG DÀNH CHO KHÁCH SỈ

    Địa chỉ văn phòng shop office:

    • Mở cửa từ 12h-18h hàng ngày (Open daily 12pm-6pm)
    • Lầu 1, số 28/15 Bùi Viện, p.P-N-Lão, q.1, tp.Hồ Chí Minh (có bãi đậu xe)
    • Điện thoại 0772 093 065 (Zalo, iMes, Viber..)

    --------------------

    • Chuyên sỉ hàng thời trang Unisex Hàn Quốc, là xưởng in & may gia công áo thun tay lỡ form rộng Oversized-fit
    • Tự hào là sự lựa chọn đầu tiên để khởi nghiệp kinh doanh hiệu quả cùng các shop & luôn được các thương hiệu uy tín tin tưởng làm nhà cung cấp sản phẩm độc quyền.

    icon

    BÁN CHẤT LƯỢNG

    Cam kết vải COTTON chất lượng cao.
    icon

    TRAO THẨM MỸ

    Cam kết MAY & IN tỉ mỉ sạch đẹp.
    icon

    TẶNG GIÁ TRỊ

    Cam kết mang lại LỢI NHUẬN x3.
    icon

    TẦM NHÌN & SỨ MỆNH

    Dẫn đầu XU HƯỚNG & mang lại LỢI NHUẬN ỔN ĐỊNH cho bạn.
    popup

    Số lượng:

    Tổng tiền:

    zalo